
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 

 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linawatangazia wasailiwa walioitwa kwenye usaili 
wa tarehe 25/08/2021 siku ya Jumatano kuwa, wafuatao hapa chini wameondolewa 
kwenye orodha ya wasailiwa wa usaili huo. Sababu ya kuondolewa kwao ni kutokidhi 
vigezo vilivyowekwa kwenye tangazo la internship la tarehe 11/07/2021 na 
kuchapishwa kwao katika tangazo hilo la usaili ilitokana na makosa ya kibinadamu. 
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Shirika la Viwango Tanzania linasikitika kwa usumbufu wowote utakaojitokeza. 

Sambamba na hili, tunatoa taarifa kwa wasailiwa wote kuwa, msailiwa yeyote aliyewahi 
kufanya Internship Shirika la Viwango Tanzania hataruhusiwa kufanya usaili huo. 
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